Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Sàn thể thao tổng hợp thân thiện với môi trường 1.12Mpa Đường chạy công cộng
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1,12 |
| Độ dày:: | 13mm hoặc tùy chỉnh |
Đường chạy sân vận động ngoài trời, Đường chạy ISO9001 EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy cao su sân chơi Độ dày 13mm cho ngoài trời
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
CE PU cao su chạy đường chạy Hệ thống bánh sandwich chịu thời tiết Đường chạy
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Trung tâm thể thao Đường chạy cao su RoHS, Đường chạy bộ IAAF EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím với IAAF được phê duyệt
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
13mm IAAF cao su tổng hợp chạy theo dõi Spaycoating loại Sandwich Tartan
| Ứng dụng:: | Đường chạy thể thao, Đường chạy bộ, Sân vận động, Phòng tập thể dục, Thể thao và Sân chơi, v.v. |
|---|---|
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không có môi trường, cao su tổng hợp bền |
| Hàm số:: | Khép âm, chống trượt, chống tĩnh, cách nhiệt |
Đường chạy bộ tổng hợp chống tia cực tím chống âm thanh Đường chạy bộ cao su
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy tổng hợp chống tia cực tím 13mm Spraycoat bề mặt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vv. |
Đường chạy tổng hợp IAAF
| Trò chơi:: | Chạy thể thao |
|---|---|
| Chức năng:: | Protetion an toàn, chống tĩnh điện, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, v.v. |

