Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Đường chạy cao su tổng hợp chống mài mòn 0,4Mpa cho sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sân vận động Cao su tổng hợp Đường chạy 0,4Mpa Chống mài mòn
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
13mm EPDM Granules Sandwich Đường chạy thể thao PU cách âm
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sân chơi PU mở Đường chạy Đường hút sốc Đường đua sàn
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy thể thao Sandwich 13mm Chống nước Cách âm Chống trượt
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy thể thao Sandwich màu xanh da trời 13mm không thấm nước
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Dễ bảo trì chống tia UV cao su tổng hợp chạy đường mòn chống trượt
| hấp thụ sốc: | Cao |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Kháng thời tiết: | Vâng. |
Đường chạy cao su 13mm Đường chạy ngoài trời Đường chạy bộ sàn hệ thống bánh sandwich
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy 400m PU 1.12Mpa Hệ thống bánh sandwich PU đầy đủ sàn đường băng
| Màu sắc: | Màu đỏ, xanh dương, vàng, xanh lá cây, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Giá trị chống trượt:: | >56 |
| kéo dài: | > 46% |
Anti Spike Đường chạy bộ màu sắc PU Đường chạy bộ với Chứng chỉ Iaaf
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ cú sốc, %: | 38.9-40.1 |

