Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Độ bền cao đường đua cao su bóng đá mịn với dịch vụ tốt
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| hấp thụ sốc: | Cao |
Đường chạy cao su thể thao PU tiêu chuẩn quốc tế 13mm
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Mẫu: | Hạt EPDM |
| biến dạng dọc: | >1,74 |
Khả năng chống tia cực tím cao Đường chạy PU chống Spike
| hấp thụ sốc: | > 35 |
|---|---|
| mẫu:: | phun sơn |
| sức căng: | > 0,8Mpa |
Vật liệu đường đua cao su thể thao tổng hợp 13mm với chất kết nối PU
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Ngoài trời Dễ dàng vệ sinh và Đường chạy PU chống nước Với dịch vụ tốt
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Mẫu: | Hạt EPDM |
| biến dạng dọc: | >1,74 |
Chống tia cực tím Thể thao ngoài trời Đường chạy PU đầy đủ với chứng chỉ Iaaf
| vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Benzen: | Không Trả phòng |
Hiệu suất tuyệt vời PU chạy đường cao chống trượt
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| bảo hành: | 8-10 năm |
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
Trường IAAF PU Đường chạy đua chống tĩnh sàn đường băng thân thiện với môi trường
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Trường học thân thiện với môi trường Đường chạy IAAF Chống tĩnh điện
| Giá trị chống trượt: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12MPa |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường đua PU tổng hợp sân vận động kháng mòn 0,4Mpa Với Chứng chỉ IAAF
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

