Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
9mm chống trượt PU chạy đường polyurethane cao su chạy bộ đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, vàng, và xanh dương |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 38.9-40.1 |
| Sức căng: | 0,4-0,8 |
Sandwich tự nút loại đường chạy cho bất kỳ hình thức của các địa điểm tập thể dục điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy cao su được Iaaf phê duyệt cho đường đua tiêu chuẩn 400 mét
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
Cao su chống tia cực tím cao RoHS Đường chạy không độc hại 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Hàm số: | chống silide và phục hồi cao |
IAAF chứng nhận loại bánh sandwich PU đường đua vật liệu cao su tổng hợp
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy EPDM cách âm, Đường chạy thể thao 13mm
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy 400m không thấm nước
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn đường chạy cao su thể thao chống tia cực tím ngoài trời
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sân vận động ROHS Đường chạy Độ cứng vừa phải Chống mài mòn
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

