Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Đường chạy chống trượt PU, Đường chạy tổng hợp 0,4Mpa
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy PU tổng hợp cách nhiệt sàn đường băng nhựa
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy chống tia cực tím PU SBR cao su tái chế chống mòn sàn đường băng
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy EPDM hạt PU, Đường chạy bánh sandwich 13mm
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy PU 13mm, Hệ thống PUR đầy đủ Đường chạy Tartan
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy PU 13mm EPDM Granules Sandwich cho phòng tập thể dục và sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Tất cả thời tiết bề mặt nhân tạo Điền kinh tổng hợp Đường chạy cho đường chạy và trường
| Ứng dụng:: | Điền kinh và sân thể thao |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh dương, xanh lá cây, vàng, vv |
| đặc trưng:: | Đường đua cao su PU |
Độ đàn hồi Đường chạy PU Chống Trượt Thoải mái 13mm
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Đường chạy PU tổng hợp 13mm Laaf Giảm xóc chống trượt
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |

