Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
13mm Iaaf được phê duyệt EPDM cao su Granule tự nút hỗn hợp loại PU sàn đường băng
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU 95 Tỷ lệ phục hồi nén cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Quảng trường quần vợt silicon PU hiệu suất tốt
| Nguyên vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| biến dạng dọc: | 2,3mm |
Đệm acrylic Sàn tennis Silicon PU với 73 đường trượt ma sát
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU
| Trận bóng:: | Bóng rổ và nhiều môn thể thao Sàn |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
Sàn đường băng cao su SPU Phục hồi hiệu quả bộ đệm và hiệu suất bền
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
EPDM Polyurethane Keo PU Keo dán Cao su Polyurethane
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
Dung môi Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Bảo vệ Môi trường
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Độ giãn dài kéo:: | 103,6% |
Acrylic Màu xanh lá cây sân bóng rổ Bề mặt ngoài trời chống thấm nước
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
CN-S01 Tấm sàn bóng rổ silicon PU với độ biến dạng dọc tốt
| Vật chất: | Silicon PU |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Đỏ, lục, lam hoặc bạn có thể tùy chỉnh |

