Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ non toxic epdm rubber flooring ] trận đấu 120 các sản phẩm.
Hạt cao su EPDM không phai màu Đường chạy bộ EPDM màu
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
Ván sàn cao su EPDM dạng hạt, Sàn cao su đổ ướt IAAF
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su EPDM thân thiện với môi trường và chống tia cực tím cho sân chơi trẻ em ở trường
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
Đường chạy bộ Sàn cao su EPDM, Sân chơi sàn cao su ngoài trời RoHS
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn cao su EPDM chuyên nghiệp ngoài trời cho sân chơi thể dục / tập thể dục
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
Sàn di chuyển nhiều lớp không độc hại và vô hại cho sân chơi / mẫu giáo
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ cứng: | 47 |
Cao su SPU Đường chạy không độc hại Độ dày 13mm
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Hấp thụ sốc,%: | 35,6 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8mm |
Thảm tập thể dục cao su không độc hại, cuộn sàn cao su chống cháy cho phòng tập thể dục
| Màu sắc:: | màu sắc tùy chỉnh |
|---|---|
| Logo:: | Logo tùy chỉnh Availale |
| Tên sản phẩm :: | Cuộn sàn cao su phòng tập thể dục không độc hại / Gạch cao su / Thảm phòng tập thể dục cao su |
Thảm tập thể dục cao su RoHS, Thảm tập thể dục chống thấm nước cho phòng tập thể dục
| Màu sắc:: | màu sắc tùy chỉnh |
|---|---|
| Logo:: | Logo tùy chỉnh Availale |
| Tên sản phẩm :: | Cuộn sàn cao su phòng tập thể dục không độc hại / Gạch cao su / Thảm phòng tập thể dục cao su |
Hạt cao su EPDM 3mm Sàn sân chơi thể dục chống trượt
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |

