Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ non toxic epdm rubber flooring ] trận đấu 120 các sản phẩm.
IAAF Cấp độ chống tia cực tím Hạt cao su EPDM chất lượng cao cho sàn sân chơi
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5-1,5mm, 1-3m, 2-4mm hoặc theo yêu cầu |
Hạt cao su EPDM đầy màu sắc tổng hợp cho sân chơi thảm cao su
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Benzen: | Không Trả phòng |
Các hạt cao su EPDM có màu sắc tươi sáng khác nhau cho sàn sân chơi an toàn
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị hồi xuân: | 30% |
Di chuyển sàn EPDM Hạt keo một thành phần Trộn keo lát
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98.4 |
| Giá trị hồi lưu: | 25mm |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
Keo dán sàn thể thao không độc hại Chất kết dính Polyurethane
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | xây dựng |
13mm Iaaf được phê duyệt EPDM cao su Granule tự nút hỗn hợp loại PU sàn đường băng
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Chống mài mòn Sân chơi cho trẻ em Sàn hạt cao su EPDM
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Thảm tập thể dục cao su ngoài trời ITF Hạt SBR tái chế Chống mốc
| Màu sắc:: | Màu đen với hạt EPDM |
|---|---|
| Đặc tính :: | Giảm xóc, chống trượt |
| Tên :: | Thảm tập thể dục cao su |
Đổ ướt EPDM Sàn gỗ vụn Cao su Polyurethane Chất kết dính PU
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sự thi công |

