Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ non toxic epdm rubber flooring ] trận đấu 120 các sản phẩm.
Cao su vụn xây dựng Chất kết dính Polyurethane Nhũ tương nước
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | xây dựng |
Thảm cao su sân chơi ngoài trời màu xanh lam Ướt hạt EPDM
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Chất kết dính polyurethane cao su vụn chống thấm nước cho đường chạy
| Chức năng giới hạn: | kết cấu kết dính |
|---|---|
| hình thái học: | nước nhũ tương |
| Ứng dụng: | sân chơi, trường học, khu dân cư thương mại |
Cao su không bức xạ Hạt EPDM trong nhà Sàn phòng tập thể dục trong nhà Giảm sốc
| Màu sắc: | màu đen với các hạt EPDM |
|---|---|
| đặc tính: | chống rung |
| Tên: | thảm tập thể dục cao su |
Thảm tập gym cao su chống ồn Hình vuông chống rung
| Màu sắc:: | Màu đen với hạt EPDM |
|---|---|
| Đặc tính :: | Chống rung |
| Tên :: | Thảm tập thể dục cao su |
Thảm tập gym cao su chống ồn Hình vuông chống rung
| màu sắc: | màu hồng với hạt epdm |
|---|---|
| đặc tính: | chống rung |
| Tên: | thảm tập thể dục cao su |
Gạch cao su 2.0Mpa Sân chơi ngoài trời chống trượt ISO14001
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Chất kết dính polyurethane cao su non đổ ướt Chất kết dính EPDM trong suốt
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, keo PU, chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Bề mặt đường chạy, Lớp phủ sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | PU một thành phần |
Sân chơi trẻ em EPDM Cao su vụn chống UV Ecolastic
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, v.v. |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 0,5-2,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
Hạt cao su màu tím cho cỏ nhân tạo kháng kiềm axit
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Vàng, Xanh lam, Cam, Tím, v.v. |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5 - 2,0mm, 0,5-2,5mm |

