Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane outdoor artificial running track ] trận đấu 161 các sản phẩm.
CN-S01 Sân bóng rổ Bề mặt Ngoài trời 90 Tỷ lệ phục hồi nén cho trường học
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
CN-S01 Tấm sàn bóng rổ ngoài trời Silicon PU 150 Độ giãn dài cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Độ giãn kéo dài 156 Sàn bóng rổ ngoài trời Silicon Cách âm chống thấm nước
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
CN-S01 Sàn bóng rổ ngoài trời phục hồi cao Cấp độ 1 Chất chống cháy
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU 95 Tỷ lệ phục hồi nén cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sân bóng rổ hiệu suất thể thao ngoài trời cao Sàn SPU với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| độ dày: | 3-10mm |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU
| Trận bóng:: | Bóng rổ và nhiều môn thể thao Sàn |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
Sàn cao su bóng rổ ngoài trời RoHS Silicon Polyurethane
| Trò chơi:: | sân bóng rổ |
|---|---|
| Độ dày:: | 8 mm |
| Vật chất: | Silicon Polyurethane |
2023 Dự án mới nhà máy cung cấp ngoài trời Spu sân bóng rổ Độ dày có thể tùy chỉnh
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| Giá trị Springback: | 30% |
Sàn sân tennis Spu chịu được thời tiết thoải mái ngoài trời với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |

