Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane outdoor artificial running track ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Sàn thể thao Silicon Polyurethane IAAF Giảm sốc
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
| Hấp thụ tác động:: | 9% |
Sàn đường băng thể thao SPU được Iaaf phê duyệt từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Giá trị chống trượt: | 56 (Bpn 20) |
| Độ cứng (Bờ A), 20 ℃: | 47 |
Sàn sân bóng rổ cao su SPU ngoài trời Không ô nhiễm
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, Xám, Vàng và Tùy chỉnh |
|---|---|
| Giá trị chống trượt (BPN 20ºC):: | 56 |
| Vật chất:: | Silicon Polyurethane |
Acrylic Màu xanh lá cây sân bóng rổ Bề mặt ngoài trời chống thấm nước
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
6mm dày SPU sàn sân bóng rổ ngoài trời xanh sân tennis
| Vật liệu: | Silicon PU |
|---|---|
| Kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp gia cố, lớp sơn phủ ngoài |
| độ dày:: | 3-10mm, v.v., có thể tùy chỉnh |
Sàn SPU đàn hồi chống trơn trượt Sàn sân bóng rổ ngoài trời màu xanh
| Vật liệu: | Silicon PU |
|---|---|
| độ dày:: | 3-8mm, v.v., có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, xám, có thể tùy chỉnh |
Sàn thể thao PU cách âm Hấp thụ tác động cao trong mọi thời tiết
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Giảm xóc sàn sân bóng rổ tổng hợp ISO
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Màu xanh lá cây sân tennis bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
SPU Sân bóng rổ sân sau Sàn hấp thụ sốc
| Trò chơi:: | Bóng rổ, bóng chuyền, cầu lông, quần vợt, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |

