Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane outdoor artificial running track ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Đệm lót sàn sân tennis cao su acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
0,52 Hệ số ma sát trượt Sàn thể thao Silicon PU 156 Độ giãn dài khi kéo
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
158 Độ giãn kéo kéo dài Sàn thể thao Silicon Pu Độ đàn hồi cao
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Chứng nhận ITF Sàn Spu ngoài trời / trong nhà bền cho sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Hấp thụ sốc SPU Bề mặt sân bóng rổ kết cấu bằng gỗ cho trong nhà ngoài trời
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 3mm-10mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 21% |
Không độc hại Spu gỗ kết cấu sàn sân bóng rổ cho ngoài trời và trong nhà
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | kết cấu bằng gỗ |
| Độ dày: | 3mm-10mm |
Tòa án thể thao ngoài trời cao su bóng rổ sân bóng rổ SPU sàn thể thao
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh/Vàng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
| Gói: | Thùng và Pallet |
Sàn sân bóng rổ tổng hợp cao su IAAF Chống trượt
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |
Sàn sân bóng rổ tổng hợp IAAF
| Hàm số:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |
Phục hồi ngoài trời cho sàn bóng rổ SPU bình thường và chống thấm
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |

