Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ red polyurethane running track ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Đệm lót sàn sân tennis cao su acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
Sân tennis Silicon Polyurea chống thấm nước, cách âm và chống trầy xước cho trường học
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
TB-201Base Primer SPU Tennis Sàn thể thao, không độc hại
| Vật liệu: | silicon polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Ván sàn pha lê CN-S04 -C Crystal Baskatball hỗn hợp hiệu quả và trực quan hơn
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
64 Sàn sân tennis silicon PU ma sát trượt
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
CN-S02 Silicon PU sàn và không độc hại và phục hồi cao, hấp thụ 5 tác động
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Dễ dàng xây dựng Sân bóng rổ pha lê thân thiện với môi trường Sàn SPU với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng/xanh/xanh |
| độ dày: | 3-10mm |
Chứng nhận ITF Sàn Spu ngoài trời / trong nhà bền cho sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn sân tennis Spu chịu được thời tiết thoải mái ngoài trời với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn sân bóng rổ SPU thân thiện với môi trường tùy chỉnh với chứng nhận Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| độ dày: | 3-10mm |

