Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ red polyurethane running track ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Lớp phủ acrylic cao cao sử dụng mọi thời tiết sân tennis sàn thể thao với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
Professional Spu gỗ kết cấu bóng rổ sân thể thao sàn với chứng chỉ RoHS
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | kết cấu bằng gỗ |
| Độ dày: | 3mm-10mm |
Quảng trường quần vợt silicon PU hiệu suất tốt
| Nguyên vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| biến dạng dọc: | 2,3mm |
Sàn sân tennis trong nhà ITF, Sàn tổng hợp sân tennis xanh
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >45% |
| Độ giãn dài khi đứt:: | 857 |
Sân chơi SPU Flooring, Sân bóng rổ tổng hợp Công viên Olympic
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Sàn SPU cách âm, Sàn bóng rổ tổng hợp IAAF
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Sàn SPU màu xanh lam, Sàn sân bóng rổ trong nhà 2,3mm
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Sàn chống tia UV SPU Cứng lên trên Mềm xuống Không đổi màu
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
CN-S01 SPU sàn bóng rổ với vật liệu xanh không độc hại
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Giá trị hồi lưu: | 22 |
| Độ bền kéo: | 0,7mpa |
Phục hồi ngoài trời cho sàn bóng rổ SPU bình thường và chống thấm
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |

