Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ red polyurethane running track ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Đường chạy EPDM hạt PU màu đỏ Chất kết dính Polyurethane Đổ đầy đủ
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |
EPDM Granule Đỏ PU chạy theo dõi đầy đủ đổ polyurethane binder
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy thể thao bằng polyurethane tổng hợp cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy bằng cao su màu đỏ Hạt EPDM cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
9mm chống trượt PU chạy đường polyurethane cao su chạy bộ đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, vàng, và xanh dương |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 38.9-40.1 |
| Sức căng: | 0,4-0,8 |
Đường chạy nhân tạo ngoài trời Polyurethane không độc hại Ô nhiễm thoáng khí miễn phí
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy SPU chống trượt ngoài trời 13mm với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
Đường chạy polyurethane và đường chạy tổng hợp cao su điền kinh
| Ứng dụng:: | Đường đua và sân thể thao thể thao tổng hợp |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| Loại:: | Đường chạy thể thao cao su PU |
Đường mòn chạy thể thao chống tia cực tím Polyurethane hấp thụ sốc
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |

