Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ red polyurethane running track ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Đường chạy Spu xây dựng dễ dàng với chứng nhận Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Vật liệu đường đua cao su thể thao tổng hợp 13mm với chất kết nối PU
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Sandwich tự nút loại đường chạy cho bất kỳ hình thức của các địa điểm tập thể dục điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy cao su thể thao PU tiêu chuẩn quốc tế 13mm
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Mẫu: | Hạt EPDM |
| biến dạng dọc: | >1,74 |
Dễ dàng thi công và chịu được thời tiết Sàn chạy / đường băng PU
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| hấp thụ sốc: | 38.9-40.1 |
Dễ dàng thi công Đường chạy PU Chống tia cực tím Đáp ứng tiêu chuẩn Iaaf
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| độ dày: | 13mm |
EPDM phát sóng cao su tổng hợp loại thông qua đường chạy Iaaf chứng nhận
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy SPU Sky Blue dễ dàng xây dựng ngoài trời cho trường học
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Hạt cao su chất kết dính polyurethane xanh lá cây chống tia cực tím cho sân chơi
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
1.5mm sân chơi EPDM Granules cao su Crumb Đường chạy tái chế
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, v.v, có thể kiểm tra biểu đồ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0.5-1.5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Chức năng: | Thiết kế sàn nhà, bảo vệ an toàn |

