Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ red polyurethane running track ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Dễ dàng thi công sàn đường chạy / đường băng PU
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| Benzen: | Không Trả phòng |
Đường chạy cao su tổng hợp màu đỏ
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Trường không phai màu cao su chạy theo dõi hấp thụ sốc chống gai
| Biến dạng dọc: | 1,47mm |
|---|---|
| Giá trị chống trượt (bpn 20 ℃): | 47 |
| Độ bền kéo, mpa: | 1.11 |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
Full Pu phong cách cao su hồi phục cao đường chạy chống thấm nước cho trường học
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Biến dạng dọc: | 1,37mm |
Đường chạy cao su 13mm, Đường chạy màu đỏ không độc hại
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Cao su SPU Đường chạy không độc hại Độ dày 13mm
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Hấp thụ sốc,%: | 35,6 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8mm |
Cao su silicon Polyurea Đường chạy Phun lớp phủ thấm Không độc hại
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy thể thao Sandwich 13mm Chống nước Cách âm Chống trượt
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |

