Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ red polyurethane running track ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Sàn đường băng SPU chống thấm nước Chống chịu thời tiết 13mm
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học |
| Hàm số: | chống trượt, chống thấm nước, phục hồi cao và chống gai |
Sàn cao su bóng rổ Silicon Polyurethane chống tia cực tím đầy màu sắc không thấm nước
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |
IAAF đã phê duyệt Hệ thống bánh sandwich phát sóng EPDM Sky Blue Đường chạy cao su thể thao
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh độ dày |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 38,9% |
Mẫu tự thắt nút SPU Sàn đường băng Chống thấm nước Cách âm cao
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Hấp thụ sốc,%: | 35.1 |
Phun silicon không độc hại Đường đua tổng hợp thể thao cách âm
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật chất: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Sân vận động Sàn tập thể dục Đường chạy Tartan Athletic Runway Cao su Chạy sàn thể thao
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Độ dày: | 13mm |
Bảo vệ Môi trường Polyurethane Crystal Đường sàn Uvioresist Colorful
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| độ dày: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh/xám |
Sàn đường băng thể thao SPU được Iaaf phê duyệt từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Giá trị chống trượt: | 56 (Bpn 20) |
| Độ cứng (Bờ A), 20 ℃: | 47 |
Sân bóng rổ RoHS Mẫu kết cấu bằng gỗ Polyurethane
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Đệm Rebounce Sân thể thao đa năng ngoài trời Silicon Polyurethane
| Trò chơi:: | Bóng rổ, bóng chuyền, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |

