Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ red polyurethane running track ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Acrylic Màu xanh lá cây sân bóng rổ Bề mặt ngoài trời chống thấm nước
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Kết cấu bằng gỗ bên ngoài Sân bóng rổ Sàn cách âm
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Sân bóng rổ ngoài trời cách âm Sàn silicon PU
| Chứng chỉ:: | ITF, IAAF |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Đặc tính:: | Không độc hại, chống trượt, bền, liền mạch |
Sàn bóng rổ pha lê Rebound cao Chống thấm cách âm chống tia cực tím
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh lam hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Độ dày: | 8mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Tính linh hoạt chuyên nghiệp và khả năng chống mài mòn tuyệt vời và chức năng sàn trang trí Sàn bóng rổ
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
CN-S04 Crystal Sân bóng rổ và chống thấm nước và cách âm sàn
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Kháng tia cực tím màu sắc và dễ dàng xây dựng sàn sân bóng rổ cho trường học
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sân bóng rổ ngoài trời bằng cao su ISO14001 Sàn không bong bóng
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857% |
| Giá trị hồi phục:: | 88% |

