Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ shock absorption pu runway flooring ] trận đấu 111 các sản phẩm.
ISO cao su tổng hợp chạy đường mòn âm thanh chống mòn sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn SPU màu xanh lá cây chuyển đổi cứng không độc hại với đệm mềm phục hồi
| Tên: | Đệm phục hồi chuyên nghiệp màu xanh lá cây, mềm và cứng Sàn thể thao SPU, không độc hại |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Độ giãn dài khi kéo,%: | 1108 |
Đường chạy EPDM hạt PU, Đường chạy bánh sandwich 13mm
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Đường chạy chống trượt PU, Đường chạy tổng hợp 0,4Mpa
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy PU 13mm, Hệ thống PUR đầy đủ Đường chạy Tartan
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Độ đàn hồi Đường chạy PU Chống Trượt Thoải mái 13mm
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Sàn thể thao bóng rổ silicon PU dày 5mm Sàn thể thao
| Vật chất: | Silicon PU, Silicon Polyurethane, lớp phủ SPU |
|---|---|
| Đăng kí: | Quần vợt, bóng rổ, cầu lông, bóng chuyền, v.v. |
| kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp tăng cường, lớp sơn phủ |
CN-S01 Tấm sàn bóng rổ silicon PU với độ biến dạng dọc tốt
| Vật chất: | Silicon PU |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Đỏ, lục, lam hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |

