Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ shock absorption pu runway flooring ] trận đấu 111 các sản phẩm.
RoHS PU Running Track Waterproof Synthetic Athletic Track Hệ thống Sandwich
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Lớp phủ Silicon Polyurethane SPU Sàn
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao, Công viên Olympic |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, sử dụng trong mọi thời tiết |
8mm Sơn SPU Sàn cho mọi thời tiết Sân bóng rổ tổng hợp ngoài trời
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân trò chơi, Sân chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, sử dụng trong mọi thời tiết |
Đường chạy RoHS PU, Đường chạy thể thao tổng hợp không thấm nước
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
EPDM Granule Đỏ PU chạy theo dõi đầy đủ đổ polyurethane binder
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy bộ tổng hợp chống tia cực tím chống âm thanh Đường chạy bộ cao su
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy PU ngoài trời, Đường chạy sân chơi trong mọi thời tiết
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Tất cả thời tiết Đường đua thể thao tổng hợp 13mm Lớp phủ Spay Đường chạy bộ Đường chạy bộ Sàn cao su
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, xanh lá cây. |
|---|---|
| Vật liệu:: | PU |
| Benzen: | Không có thanh toán. |
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Đường chạy EPDM hạt PU màu đỏ Chất kết dính Polyurethane Đổ đầy đủ
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

