Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ shock absorption pu runway flooring ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Đường chạy PU 13mm EPDM Granules Sandwich cho phòng tập thể dục và sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sàn đường chạy SPU tùy chỉnh cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Sân chơi SPU Flooring, Sân bóng rổ tổng hợp Công viên Olympic
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Sàn SPU cho mọi thời tiết, Sàn sân bóng rổ tổng hợp chống thấm nước
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Đệm đàn hồi SPU Flooring 1.6Mpa Hard Top Soft Bottom
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| ứng dụng: | trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| đặc tính: | chống tia cực tím trong mọi thời tiết, thân thiện với môi trường |
Không phai màu Sàn thể thao SPU Phục hồi Không độc hại Chống mài mòn mạnh
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trò chơi thể thao, sân tennis, sân baketball, sân vận động, nhà thi đấu |
| Độ dày: | 3mm-8mm hoặc có thể tùy chỉnh |
Không phai màu Phục hồi cao SPU Tennis Sàn thể thao chuyên nghiệp Không độc hại
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây và xám hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sân thể thao trường học và sân vận động |
| Độ giãn dài khi nghỉ,%: | 853 |
Sàn bóng rổ 3.5mpa SPU Chống trượt nước màu đỏ cho sân thể thao trường học
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ cứng, 20 ℃: | 46 |
| Độ giãn dài kéo: | 1108 |
Rebound cao SPU Sân bóng rổ Sân bóng rổ Mặc chống chịu không độc hại
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Giá trị Springback: | 22 |
| Hệ số ma sát trượt: | 0,5 |
Đường chạy cao su 13mm Đường chạy ngoài trời Đường chạy bộ sàn hệ thống bánh sandwich
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

