Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ shock absorption pu runway flooring ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Anti Spike Đường chạy bộ màu sắc PU Đường chạy bộ với Chứng chỉ Iaaf
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ cú sốc, %: | 38.9-40.1 |
Không đổi màu Sàn SPU màu đỏ cho sân thể thao trường học và sân vận động
| Độ giãn dài khi kéo,%: | 1110 |
|---|---|
| Độ bền kéo, mpa: | 1,9 |
| Chống mài mòn (750g / 500r), g: | 0,032 |
Sàn đường pha lê chống tia cực tím Chống mài mòn Độ dày 5mm 8mm
| Thời gian fatesd quá sử dụng: | 48 giờ |
|---|---|
| Thời gian chữa bệnh béo nhất: | 3 giờ |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây đỏ và bạn có thể tùy chỉnh |
CN-S01 SPU sàn bóng rổ với vật liệu xanh không độc hại
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Giá trị hồi lưu: | 22 |
| Độ bền kéo: | 0,7mpa |
Vật liệu đường đua cao su thể thao tổng hợp 13mm với chất kết nối PU
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Màu đỏ không bong tróc Silicone PU Sân tennis Sàn cách âm
| Khả năng chống cháy: | Cấp độ 1 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đỏ |
| Hàm số: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt và chống tia cực tím |
Đường chạy tổng hợp SPU hấp thụ tác động cao hơn ngoài trời Chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Bảo đảm: | 8 năm |
| Cách sử dụng: | trong nhà/ngoài trời |
Plast 13mm đường chạy tổng hợp Hệ thống bánh sandwich chống thời tiết
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc độ dày có thể tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Sàn thể thao tổng hợp IAAF Đường chạy bằng cao su Sandwich
| Độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Bền / Chống tia cực tím / Chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |
Hệ thống bánh sandwich IAAF được chứng nhận về thể thao điền kinh Đường chạy cao su
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Kháng tia cực tím / chống trượt, Cushion Rebounce |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |

