Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ shock absorption pu runway flooring ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy tổng hợp IAAF
| Trò chơi:: | Chạy thể thao |
|---|---|
| Chức năng:: | Protetion an toàn, chống tĩnh điện, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, v.v. |
Tất cả thời tiết bề mặt nhân tạo Điền kinh tổng hợp Đường chạy cho đường chạy và trường
| Ứng dụng:: | Điền kinh và sân thể thao |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh dương, xanh lá cây, vàng, vv |
| đặc trưng:: | Đường đua cao su PU |
Sandwich System Tartan Track Bàn đua cao su ngoài trời chuyên nghiệp
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, v.v. |
Đường chạy cao su SPU ngoài trời được chứng nhận IAAF
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
Đường chạy cao su Full Pur Self Knot Spu không độc hại cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trong nhà/ngoài trời |
| Tính năng: | môi trường thân thiện |
Mọi thời tiết Đường chạy bằng silicone Polyurethane với ngoại hình đẹp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| biến dạng dọc: | 1,48 |
Đường chạy tổng hợp SPU tùy chỉnh Chống mài mòn Độ dày 13mm
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy SPU chống trượt ngoài trời 13mm với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
Đường chạy tổng hợp SPU xây dựng trường học có chứng chỉ Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | 35,8% |

