Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ shock absorption pu runway flooring ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Đường chạy polyurethane và đường chạy tổng hợp cao su điền kinh
| Ứng dụng:: | Đường đua và sân thể thao thể thao tổng hợp |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| Loại:: | Đường chạy thể thao cao su PU |
Kháng khí hậu tốt Bảo vệ môi trường Đường chạy PU nhà sản xuất Trung Quốc
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Độ dày: | 13mm |
Màu xanh da trời Mang sức đề kháng Đường chạy Sandwich Đường chạy điền kinh
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Sân chơi Sân bóng rổ Trò chơi Thi đấu Sàn SPU
| Hàm số:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Đường chạy thể thao Sandwich 13mm Chống nước Cách âm Chống trượt
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Full PUR Outdoor Athletic Rubber Running Track Chứng chỉ IAAF Tất cả thời tiết
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng:: | Chống tia cực tím, chống trượt, hấp thụ sốc |
Đường chạy tổng hợp ITF, Đường chạy thể thao không độc hại
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hệ thống Sandwich 13mm Chạy theo dõi
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt: | đã sửa |
Đường chạy 400m không thấm nước
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
13mm IAAF cao su tổng hợp chạy theo dõi Spaycoating loại Sandwich Tartan
| Ứng dụng:: | Đường chạy thể thao, Đường chạy bộ, Sân vận động, Phòng tập thể dục, Thể thao và Sân chơi, v.v. |
|---|---|
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không có môi trường, cao su tổng hợp bền |
| Hàm số:: | Khép âm, chống trượt, chống tĩnh, cách nhiệt |

