Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport flooring epdm rubber granules ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Sàn cao su Play Park Chống tia ôzôn chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Cao su không bức xạ Hạt EPDM trong nhà Sàn phòng tập thể dục trong nhà Giảm sốc
| Màu sắc: | màu đen với các hạt EPDM |
|---|---|
| đặc tính: | chống rung |
| Tên: | thảm tập thể dục cao su |
Thảm tập gym cao su chống ồn Hình vuông chống rung
| màu sắc: | màu hồng với hạt epdm |
|---|---|
| đặc tính: | chống rung |
| Tên: | thảm tập thể dục cao su |
Sàn cao su sân sau trường học, sàn EPDM màu vàng
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg : 5,5kg hoặc 1kg:6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Bảo vệ an toàn Gốm thoải mái EPDM hạt cho sân chơi Iaaf đường chạy bộ
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị hồi xuân: | 26mm |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp IAAF Chất kết dính PU và hạt EPDM Đường chạy bằng cao su tổng hợp
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Chất kết dính cao su polyurethane dạng hạt lỏng EPDM Sàn sân chơi
| Cấu trúc vật liệu:: | 200kg / thùng / 250kg / thùng |
|---|---|
| Giá trị Springback:: | 26mm |
| Ứng dụng:: | Tòa nhà dân cư thương mại |
Sân chơi trẻ em Thảm sân chơi ngoài trời ISO14001 không độc hại
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | PU:EPDM = 1kg:5.5kg hoặc 1kg:6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy cao su 10mm Chống mài mòn Bề mặt EPDM màu
| Độ dày:: | 10MM |
|---|---|
| Màu sắc::: | Tùy chỉnh |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
cao su chống tia UV EPDM có thể được sử dụng trong sân chơi / công viên / công viên giải trí
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị Springback: | 26mm |

