Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport flooring epdm rubber granules ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Đường chạy cao su SPU ngoài trời được chứng nhận IAAF
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
CE PU cao su chạy đường chạy Hệ thống bánh sandwich chịu thời tiết Đường chạy
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
Full Pu phong cách cao su hồi phục cao đường chạy chống thấm nước cho trường học
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Biến dạng dọc: | 1,37mm |
Dung môi Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Bảo vệ Môi trường
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Độ giãn dài kéo:: | 103,6% |
Trường không phai màu cao su chạy theo dõi hấp thụ sốc chống gai
| Biến dạng dọc: | 1,47mm |
|---|---|
| Giá trị chống trượt (bpn 20 ℃): | 47 |
| Độ bền kéo, mpa: | 1.11 |
Tương thích với môi trường Giá cạnh tranh Silicon PU ngoài trời Multi Court cao su thể thao Cout sàn
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Giá trị hồi xuân: | 30% |
| hệ số ma sát trượt: | 0,53 |
IAAF chứng nhận loại bánh sandwich PU đường đua vật liệu cao su tổng hợp
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Dễ dàng thi công sàn đường chạy / đường băng PU
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| Benzen: | Không Trả phòng |
IAAF đã phê duyệt Hệ thống bánh sandwich phát sóng EPDM Sky Blue Đường chạy cao su thể thao
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh độ dày |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 38,9% |

