Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport flooring epdm rubber granules ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Hạt cao su EPDM 2,5mm Sân thể thao chống lão hóa
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn sân chơi trẻ em Hạt cao su EPDM Màu sắc tươi sáng
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
Các hạt cao su EPDM có màu sắc tươi sáng khác nhau cho sàn sân chơi an toàn
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị hồi xuân: | 30% |
Hạt cao su EPDM 0,5mm để bảo vệ an toàn cho sân chơi
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
Hạt cao su EPDM 3mm chống tia cực tím cho sân cỏ nhân tạo Màu vàng đỏ xanh lam
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
Hạt cao su EPDM không độc hại 4mm Đổ ướt tại chỗ
| Tên sản phẩm:: | Hạt EPDM, Hạt cao su EPDM, hạt EPDM, v.v. |
|---|---|
| Đơn xin:: | Sân chơi, Sân thể thao, Đường chạy, cỏ nhân tạo đổ khuôn |
| Chứng chỉ:: | RoHS ,, CE ISO9001 và ISO14001, SGS, v.v. |
Đổ ướt sàn phòng tập thể dục cao su EPDM Hạt cao su xanh
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Sử dụng:: | Sân tập thể dục, sân chơi, sân thể thao, sân thể dục |
Ngoài trời màu sắc EPDM Granules cao su Sport sàn chạy bộ
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Sàn cao su ngoài trời sàn thể thao sàn bề mặt đường chạy EPDM Granules cao su |
Hạt cao su EPDM 3mm Sàn sân chơi thể dục chống trượt
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
ISO màu xanh EPDM cao su hạt sàn thể thao chạy đường đua sân chơi
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Đường chơi ngoài trời, sàn thể thao, đường chạy EPDM Granules cao su |

