Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport flooring epdm rubber granules ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Sàn cao su EPDM đầy màu sắc được xây dựng bằng chất kết nối PU và hạt cao su
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Độ cứng: | 47 |
| Giá trị hồi xuân: | 26mm |
Đường đi bộ sân chơi đầy màu sắc EPDM sàn cao su Độ đàn hồi cao
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn hạt EPDM |
|---|---|
| Cấu trúc sản phẩm:: | EPDM Trộn với chất kết nối PU và dọc đất |
| đăng kí:: | Đường chạy bộ, sân tập thể dục, sân tập thể dục, sân thể thao và sân chơi |
Đường chạy bộ Sàn cao su EPDM Bề mặt sân chơi EPDM màu vàng
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn hạt EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | EPDM Trộn với chất kết dính PU và lát trên mặt đất |
| Đơn xin:: | Đường chạy bộ, sân thể dục, sân tập thể dục, thể thao và sân chơi |
Sàn cao su EPDM chống tia cực tím 2mm Sàn ngoài trời an toàn cho trẻ em
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn sân chơi |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Chất kết dính PU và EPDM Đổ tại chỗ |
| Đơn xin:: | Sân chơi cao su, đường chạy, đường chạy bộ |
Không phai màu EPDM Sàn liền mạch cho trẻ em Bề mặt sân chơi cao su EPDM
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn EPDM cao su |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Trộn EPDM với chất kết dính và lát PU |
| Đơn xin:: | Đường đi bộ, sân chơi trẻ em, sân thể thao, sân thể dục, sân tập thể dục |
IAAF Green EPDM cao su Crumb cho đường chạy điền kinh
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Không thấm nước sân chơi Granules cao su cách nhiệt màu sắc
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Đường chạy màu / sân chơi trẻ em Granules cao su EPDM |
Sàn cao su EPDM màu đỏ Bề mặt đường chạy bộ Chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hạt cao su màu tím cho cỏ nhân tạo kháng kiềm axit
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Vàng, Xanh lam, Cam, Tím, v.v. |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5 - 2,0mm, 0,5-2,5mm |
Sân chơi đàn hồi Cối cao su chống tia UV Không phai màu Hạt cao su EPDM
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |

