Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport flooring epdm rubber granules ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Đường chạy Cỏ nhân tạo điền hạt cao su Epdm Được chứng nhận IAAF FIFA
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Đường chạy và Sân chơi Hạt cao su Epdm Màu xanh da trời
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Màu sắc khác nhau Màu sắc bền lâu Hạt cao su Epdm Chống tia cực tím
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 hoặc 1: 5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, giảm tiếng ồn, trang trí màu, |
Đường chạy thể thao Tartan Hạt cao su Epdm Màu xanh được IAAF chứng nhận
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Trang trí màu 1.5mm Hạt cao su EPDM cho đường chạy
| Tên sản phẩm: | EPDM, cao su EPDM, hạt EPDM |
|---|---|
| Chức năng: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
| Ứng dụng: | Sân chơi thể thao, đường chạy, sân cỏ nhân tạo |
Hạt cao su EPDM không phai màu Đường chạy bộ EPDM màu
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
1.5mm sân chơi EPDM Granules cao su Crumb Đường chạy tái chế
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, v.v, có thể kiểm tra biểu đồ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0.5-1.5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Chức năng: | Thiết kế sàn nhà, bảo vệ an toàn |
Hạt cao su EPDM đầy màu sắc tổng hợp cho sân chơi thảm cao su
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Benzen: | Không Trả phòng |
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Hạt cao su EPDM Sàn khu tập thể dục Công viên giải trí
| Vật chất:: | Hạt EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Kích thước:: | 1-4mm hoặc theo yêu cầu |

