Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport flooring epdm rubber granules ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Sàn cao su EPDM màu đỏ ngoài trời Kháng oxy hóa Màu sắc
| Vật liệu: | EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 00,5-1,5mm, 0,5-2,5mm, 1-3mm, 2-4mm |
Anti UV nhựa màu pellets cho sân chơi 1.5mm EPDM sàn cao su
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5 - 1,5 mm, 1,0 - 2,0 mm, 1,0 - 2,5 mm, 1,0 - 4,0 mm, 1,0 - 3,5 mm |
| Kim loại nặng hòa tan: | Không có thanh toán. |
Đường chạy cao su EPDM thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hạt cao su chất kết dính polyurethane xanh lá cây chống tia cực tím cho sân chơi
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
ISO9001 Sàn cao su EPDM Sân chơi thể thao không thấm nước
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Ván sàn cao su EPDM dạng hạt, Sàn cao su đổ ướt IAAF
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su EPDM cách âm, Sàn sân chơi trong nhà
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Công viên giải trí Sàn cao su EPDM Chống mài mòn cao
| Vật chất: | Hạt EPDM và chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
| Màu sắc: | Xanh lá cây, xanh dương, đỏ, vàng, đen. |
Di chuyển Sàn gỗ EPDM RUbber nhiều lớp Bảo vệ môi trường Không gây hại
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | đường học hoặc công viên |
| Tỷ lệ khôi phục quyền sử dụng: | 98.1 |
Sàn cao su EPDM chống tĩnh điện, Sàn ngoài trời an toàn cho trẻ em ISO
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

