Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport flooring epdm rubber granules ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Sàn thể thao tổng hợp IAAF Đường chạy bằng cao su Sandwich
| Độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Bền / Chống tia cực tím / Chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |
ISO Xếp hình Thảm tập thể dục cao su hạng nặng lồng vào nhau Gạch xếp hình
| Màu sắc:: | đen hoặc xanh |
|---|---|
| Đặc tính :: | Giảm xóc, chống trượt |
| Tên sản phẩm :: | Thảm trải sàn cao su trong nhà Tập thể dục EPDM Xếp hình Gạch lát cao su Thảm tập GYM |
Đường chạy tổng hợp chống tia cực tím 13mm Spraycoat bề mặt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vv. |
Đường băng nhựa Tartan Đường chạy thể thao PU Đường chạy thể thao Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
CN-S06 Sàn nhiều lớp chuyển động màu xanh lá cây Không độc hại Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98,5 |
| Giá trị hồi lưu: | 26 |
Thảm cao su sân chơi ngoài trời màu xanh lam Ướt hạt EPDM
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Độ hồi âm cao Không phai mờ Di chuyển Sàn nhiều lớp Epdm Chống tia cực tím Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | XANH VÀ XANH |
|---|---|
| Đăng kí: | Sân vận động trường học và nhà thi đấu và công viên |
| Tốc độ phục hồi nén: | 98,2 |
Di chuyển sàn EPDM Hạt keo một thành phần Trộn keo lát
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98.4 |
| Giá trị hồi lưu: | 25mm |
Sàn đường băng SPU chống thấm nước Chống chịu thời tiết 13mm
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học |
| Hàm số: | chống trượt, chống thấm nước, phục hồi cao và chống gai |
Mẫu tự thắt nút SPU Sàn đường băng Chống thấm nước Cách âm cao
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Hấp thụ sốc,%: | 35.1 |

