Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
Đường tennis Acrylic Spu bền cho phòng thể thao, sàn phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| Giá trị phục hồi: | 88% |
Sàn đường băng thể thao SPU được Iaaf phê duyệt từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Giá trị chống trượt: | 56 (Bpn 20) |
| Độ cứng (Bờ A), 20 ℃: | 47 |
Giấy chứng nhận Iaaf Tiêu chuẩn quốc tế SPU Runway Floor Professional
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Sân bóng rổ sân trường nổi bật Rebounce SPU Đệm chống trượt
| vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Kết cấu gỗ không thấm nước Silicon PU Sân bóng rổ ngoài trời
| độ dày: | 3mm-10mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Kết cấu gỗ |
| Vật liệu: | Polyurethane |
ITF sàn sân tennis đàn hồi với lớp đệm đệm và lớp lớp acrylic
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Đệm acrylic màu xanh nhạt Sân tennis Không độc hại Khả năng bám dính cao với thời tiết
| Độ giãn dài khi nghỉ,%: | 850 |
|---|---|
| Độ bền kéo, mpa: | 1,9 |
| Khả năng đeo: | 0,03 |
Đường chạy tổng hợp SPU tùy chỉnh Chống mài mòn Độ dày 13mm
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Đệm acrylic Sàn tennis Silicon PU với 73 đường trượt ma sát
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Cơ cấu khoa học hiệu quả tránh chấn thương thể thao Quảng trường bóng rổ với giấy chứng nhận Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Độ dày: | 3mm-10mm |
| Giá trị Springback: | 30% |

