Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
CN-S01 Độ giãn kéo dài 95% Silicon PU Sàn bóng rổ không độc hại
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sàn sân tennis silicon PU cách âm với độ bền kéo 2,7mpa
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Mẫu tự thắt nút SPU Sàn đường băng Chống thấm nước Cách âm cao
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Hấp thụ sốc,%: | 35.1 |
Sàn đường băng SPU chống thấm nước Chống chịu thời tiết 13mm
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học |
| Hàm số: | chống trượt, chống thấm nước, phục hồi cao và chống gai |
Đệm lót sàn sân tennis 1.12MPa Silicon Polyurethane
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ bền kéo:: | 1.12MPa |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Sàn sân thể thao cao su đàn hồi với đệm đệm và lớp lớp phủ acrylic
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/màu xanh dương/màu xám/màu tím |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn thể thao quần vợt silicon PU thích hợp cho ngoài trời
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Hấp thụ tác động: | 9% |
| Ma sát trượt: | 68% |
CN-S02 Silicon PU Sân tennis Sàn với độ thấm nước 0mm / phút
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Trung tâm thể thao Đường chạy cao su RoHS, Đường chạy bộ IAAF EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Lớp phủ chống nước Sơn Acrylic sàn SPU cho sân tennis chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Giá trị phục hồi: | 88% |

