Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
Sàn sân bóng rổ kết cấu bằng gỗ chống tia cực tím ngoài trời với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Kết cấu gỗ |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Hấp thụ sốc Sân tennis Sàn tổng hợp Chống thấm nước
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Cao su SPU Đường chạy không độc hại Độ dày 13mm
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Hấp thụ sốc,%: | 35,6 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8mm |
ITF cao su sàn SPU sàn sân tennis acrylic với lớp nhấp đệm
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Giá trị phục hồi: | 88% |
| Slide ma sát: | 76n |
Tòa án thể thao Silicon PU sàn thể thao cho sân bóng rổ và sân tennis
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh/Vàng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
| Gói: | Thùng và Pallet |
Chứng nhận ITF Sàn Spu ngoài trời / trong nhà bền cho sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Chất chống trượt Khẩu hiệu suất cao Rebounce Bảo vệ an toàn Sơn acrylic Sàn sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
Sàn cao su sơn acrylic sửa đổi sàn sân chơi sân tennis trong nhà
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/màu xanh dương/màu xám/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
0.035 Sàn sân tennis Silicon PU có khả năng mài mòn
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
ITF CN-S02 Silicon PU Ván sàn và lớp chống thấm và nền bê tông và sàn tennis loại sơn lót thấm
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

