Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
cao su chống tia UV EPDM có thể được sử dụng trong sân chơi / công viên / công viên giải trí
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị Springback: | 26mm |
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy thể thao bằng polyurethane tổng hợp cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy cao su EPDM thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Trung tâm thể thao Đường chạy cao su RoHS, Đường chạy bộ IAAF EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sàn đường băng chống tia cực tím PU chống tia cực tím
| tên sản phẩm: | Sàn đường băng PU chống tia cực tím và chống gai |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc,%: | 38,9 |
| Biến dạng dọc, mm: | 1,74 |
CN-S05H 9mm Spikes Running PU Runway Flooring Anti Skiding
| Màu sắc: | đỏ, xanh lá cây vàng và xanh lam |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 39.3 |
| Sức căng: | 0,62mpa |
IAAF đã phê duyệt Hệ thống bánh sandwich phát sóng EPDM Sky Blue Đường chạy cao su thể thao
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh độ dày |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 38,9% |

