Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Đường chạy PU tổng hợp cách nhiệt sàn đường băng nhựa
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
IAAF đường đua chạy tổng hợp Tất cả thời tiết Bảo vệ nhiệt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Vật liệu bề mặt sân thể thao chống tia cực tím được IAAF phê duyệt 13mm cho đường chạy điền kinh
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Giấy chứng nhận:: | IAAF, CE, ROHS, v.v. |
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
Plast 13mm đường chạy tổng hợp Hệ thống bánh sandwich chống thời tiết
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc độ dày có thể tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Anti Spike Đường chạy bộ màu sắc PU Đường chạy bộ với Chứng chỉ Iaaf
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ cú sốc, %: | 38.9-40.1 |
Đường chạy thể thao PU Đường chạy nhựa Tartan Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sàn thể thao Đường chạy thể thao PU Đường băng nhựa Tartan
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Chất kết dính Polyurethane cao su vụn trong suốt Một thành phần Chất kết dính PU
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
Đường chạy Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Polyether MDI
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
Đường chạy tổng hợp IAAF
| Trò chơi:: | Chạy thể thao |
|---|---|
| Chức năng:: | Protetion an toàn, chống tĩnh điện, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, v.v. |

