Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Hệ thống bánh sandwich IAAF được chứng nhận về thể thao điền kinh Đường chạy cao su
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Kháng tia cực tím / chống trượt, Cushion Rebounce |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
Đường chạy tổng hợp chống tia cực tím 13mm Spraycoat bề mặt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vv. |
Đường chạy sân vận động ngoài trời, Đường chạy ISO9001 EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sàn di chuyển nhiều lớp không độc hại và vô hại cho sân chơi / mẫu giáo
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ cứng: | 47 |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp IAAF Chất kết dính PU và hạt EPDM Đường chạy bằng cao su tổng hợp
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sân chơi Cao su vụn Chất kết dính Polyurethane Chất kết dính PU không màu cho gạch cao su
| Tên sản phẩm:: | Nhà máy trực tiếp cung cấp chất kết dính PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM cho bề mặt sàn sân chơi hoặc đường chạy |
| Nguyên liệu:: | MDI, Polyether, v.v. |
Anti UV nhựa màu pellets cho sân chơi 1.5mm EPDM sàn cao su
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5 - 1,5 mm, 1,0 - 2,0 mm, 1,0 - 2,5 mm, 1,0 - 4,0 mm, 1,0 - 3,5 mm |
| Kim loại nặng hòa tan: | Không có thanh toán. |
Thảm tập thể dục cao su ngoài trời ITF Hạt SBR tái chế Chống mốc
| Màu sắc:: | Màu đen với hạt EPDM |
|---|---|
| Đặc tính :: | Giảm xóc, chống trượt |
| Tên :: | Thảm tập thể dục cao su |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
Đổ ướt EPDM Sàn gỗ vụn Cao su Polyurethane Chất kết dính PU
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sự thi công |

