Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Sân chơi trẻ em EPDM Cao su vụn chống UV Ecolastic
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, v.v. |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 0,5-2,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
Gạch cao su 2.0Mpa Sân chơi ngoài trời chống trượt ISO14001
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su Play Park Chống tia ôzôn chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Cộng đồng Runway Sàn cao su Epdm Chống ăn mòn Kiềm
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, Vàng, Tím, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | EPDM-Polyme |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
Ván sàn cao su EPDM dạng hạt, Sàn cao su đổ ướt IAAF
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
EPDM Polyurethane Keo PU Keo dán Cao su Polyurethane
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
Sàn cao su EPDM không độc hại
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Màu sắc khác nhau Màu sắc bền lâu Hạt cao su Epdm Chống tia cực tím
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 hoặc 1: 5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, giảm tiếng ồn, trang trí màu, |
Công viên giải trí Sàn cao su EPDM Chống mài mòn cao
| Vật chất: | Hạt EPDM và chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
| Màu sắc: | Xanh lá cây, xanh dương, đỏ, vàng, đen. |
Đường chạy bộ Sàn cao su EPDM, Sân chơi sàn cao su ngoài trời RoHS
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

