Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Thảm cao su sân chơi ngoài trời màu xanh lam Ướt hạt EPDM
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hạt cao su IAAF EPDM, Sân chơi trẻ em Hạt cao su cỏ nhân tạo
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Hạt EPDM cho cỏ nhân tạo Trẻ em chất độn sân chơi Hạt cao su EPDM |
Không thấm nước sân chơi Granules cao su cách nhiệt màu sắc
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Đường chạy màu / sân chơi trẻ em Granules cao su EPDM |
EPDM Granules Filling EPDM cao su sàn chống kiềm Màu sắc
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sân chơi ngoài trời EPDM cao su sàn cách nhiệt Màu sắc
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 8%-20%, vv |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hạt cao su EPDM chống tia cực tím bền màu
| Màu sắc:: | Xanh lam, đỏ, vàng, tím, xanh lá cây, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 0,5-1,5mm, 1-2,5mm, 1-3mm. 2-4mm, per request 2-4 |
Màu đỏ nhiều lớp di chuyển Sàn cao su EPDM Cách âm chống thấm nước Chống trượt
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | đường đua và phòng tập thể dục |
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,3 |
Đường đi bộ sân chơi đầy màu sắc EPDM sàn cao su Độ đàn hồi cao
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn hạt EPDM |
|---|---|
| Cấu trúc sản phẩm:: | EPDM Trộn với chất kết nối PU và dọc đất |
| đăng kí:: | Đường chạy bộ, sân tập thể dục, sân tập thể dục, sân thể thao và sân chơi |
Chất kết dính cao su polyurethane dạng hạt lỏng EPDM Sàn sân chơi
| Cấu trúc vật liệu:: | 200kg / thùng / 250kg / thùng |
|---|---|
| Giá trị Springback:: | 26mm |
| Ứng dụng:: | Tòa nhà dân cư thương mại |
Iaaf chạy bộ đường đua thể thao sân chơi chống tia cực tím màu sáng EPDM cao su hạt
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị hồi xuân: | 30% |

