Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
IAAF Cấp độ chống tia cực tím Hạt cao su EPDM chất lượng cao cho sàn sân chơi
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5-1,5mm, 1-3m, 2-4mm hoặc theo yêu cầu |
Sàn cao su đường chạy bộ EPDM
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Chất kết dính polyurethane cao su vụn không dung môi cho hạt EPDM
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, keo PU, keo PU |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Đường chạy, Sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | Chất kết dính EPDM PU, chất kết dính SBR PU |
Sàn cao su sân sau trường học, sàn EPDM màu vàng
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg : 5,5kg hoặc 1kg:6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Các hạt cao su EPDM có màu sắc tươi sáng khác nhau cho sàn sân chơi an toàn
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị hồi xuân: | 30% |
Đường chạy bằng cao su màu đỏ Hạt EPDM cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sàn đường chạy IAAF Sàn thể thao Sân chơi thể thao Bề mặt bằng hạt cao su EPDM
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, cam, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
EPDM Granule Đỏ PU chạy theo dõi đầy đủ đổ polyurethane binder
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
13mm EPDM Granules Sandwich Đường chạy thể thao PU cách âm
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy PU 13mm EPDM Granules Sandwich cho phòng tập thể dục và sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |

