Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
ISO màu xanh EPDM cao su hạt sàn thể thao chạy đường đua sân chơi
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Đường chơi ngoài trời, sàn thể thao, đường chạy EPDM Granules cao su |
Đường chạy EPDM hạt PU, Đường chạy bánh sandwich 13mm
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su EPDM thân thiện với môi trường và chống tia cực tím cho sân chơi trẻ em ở trường
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Hạt cao su EPDM 3mm chống tia cực tím cho sân cỏ nhân tạo Màu vàng đỏ xanh lam
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
EPDM Cao su chịu thời tiết Chạy theo dõi Hạt chống kiềm
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-4mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, bảo vệ an toàn |
Hạt màu Sàn cao su EPDM Cách âm chống tia cực tím
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
| Thời gian dẫn:: | 7-10 ngày làm việc |
Đường chạy và Sân chơi Hạt cao su Epdm Màu xanh da trời
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Màu xanh lá cây Màu xanh lá cây Giá cạnh tranh
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |

