Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Granules cao su ngoài trời EPDM chống tĩnh cách nhiệt màu sắc
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hạt cao su chất kết dính polyurethane xanh lá cây chống tia cực tím cho sân chơi
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
ISO9001 Sàn cao su EPDM Sân chơi thể thao không thấm nước
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su tổng hợp màu xanh lá cây cách âm với hạt EPDM
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su an toàn đổ ướt EPDM Chống axit tĩnh
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
IAAF Blue Jogging Track Sàn cao su Cách nhiệt
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Ngoài trời màu sắc EPDM Granules cao su Sport sàn chạy bộ
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Sàn cao su ngoài trời sàn thể thao sàn bề mặt đường chạy EPDM Granules cao su |
Sky Blue Hạt cao su EPDM Sân chơi cho trẻ em Đường chạy
| Màu sắc:: | Màu xanh, đỏ, xanh lá cây, vv |
|---|---|
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 2-4mm, vv |
Sân chơi đàn hồi Cối cao su chống tia UV Không phai màu Hạt cao su EPDM
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
Hạt cao su EPDM Sàn khu tập thể dục Công viên giải trí
| Vật chất:: | Hạt EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Kích thước:: | 1-4mm hoặc theo yêu cầu |

