Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules sports playground flooring ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Đường chạy cao su 13mm Đường chạy ngoài trời Đường chạy bộ sàn hệ thống bánh sandwich
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường băng nhựa Tartan Đường chạy thể thao PU Đường chạy thể thao Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Cao su EPDM Khả năng chịu thời tiết Đường chạy Hạt chống tia cực tím
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-4mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
Sàn thể thao tổng hợp IAAF Đường chạy bằng cao su Sandwich
| Độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Bền / Chống tia cực tím / Chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |
Chất kết dính EPDM SBR PU, Chất kết dính Polyurethane cho Đường chạy
| Chức năng liên kết:: | Kết cấu kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sân chơi, Trường học, Tòa nhà dân cư thương mại |
Thảm tập gym cao su chống ồn Hình vuông chống rung
| Màu sắc:: | Màu đen với hạt EPDM |
|---|---|
| Đặc tính :: | Chống rung |
| Tên :: | Thảm tập thể dục cao su |
Thảm tập gym cao su chống ồn Hình vuông chống rung
| màu sắc: | màu hồng với hạt epdm |
|---|---|
| đặc tính: | chống rung |
| Tên: | thảm tập thể dục cao su |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Đường chạy chống tia cực tím PU SBR cao su tái chế chống mòn sàn đường băng
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

