Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf tennis court acrylic surface ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
Sàn sân tennis SPU, Sàn sân thể thao ngoài trời màu xanh lam
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Chống cháy:: | Lớp 1 |
| Sức căng:: | 3.2 |
Đệm lót sàn sân tennis 1.12MPa Silicon Polyurethane
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ bền kéo:: | 1.12MPa |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Sàn sân tennis ngoài trời bằng cao su 1.12MPa Không đổi màu
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ bền kéo:: | 1.12MPa |
| Gói vận chuyển:: | Thùng và Pallet |
Eco Friendly High Rebound Customized Tennis Court Silicon PU sàn với ITF
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh/đỏ/xanh/ |
| độ dày: | 3mm-10mm |
ITF Silicon PU Acrylic Sàn sân tennis Không độc hại Không phai màu Chống trượt
| Màu sắc: | Xanh lá cây, xanh lam hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học thể dục |
| Giá trị phục hồi,%: | 85 |
Sàn sân cầu lông trong nhà ITF, Sân cầu lông bề mặt acrylic 5mm
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 5 mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Lớp sàn thể thao an toàn và thoải mái cho sân tennis với chứng chỉ ITf
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ dày: | 3-10mm |
Màu xanh lá cây trong nhà sân tennis Sàn cách nhiệt
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 5 mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Sàn sân tennis Silicon Polyurethane chống trượt ISO9001
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |

