Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf tennis court acrylic surface ] trận đấu 159 các sản phẩm.
ITF cao su sàn SPU sàn sân tennis acrylic với lớp nhấp đệm
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Giá trị phục hồi: | 88% |
| Slide ma sát: | 76n |
Chứng nhận ITF Sàn Spu ngoài trời / trong nhà bền cho sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Đường tennis Acrylic Spu bền cho phòng thể thao, sàn phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| Giá trị phục hồi: | 88% |
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn thể thao tennis màu đỏ SPU Acrylic chống thấm nước chống trượt
| Màu sắc: | các loại màu sắc khác nhau hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Giá trị phục hồi,%: | 82 |
| Hấp thụ tác động,%: | số 8 |
Sàn thể thao quần vợt SPU Không bong bóng
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 857 |
|---|---|
| Độ bền kéo mpa: | 3.2 |
| Khả năng đeo (750g / 500r): | 0,035 |
Lớp phủ acrylic cao cao sử dụng mọi thời tiết sân tennis sàn thể thao với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857% |
| Giá trị hồi phục:: | 88% |
Sân bóng chuyền ngoài trời SPU Sàn không đổi màu
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 30 |
Sân cầu lông IAAF Sàn cao su không bong bóng chống thấm nước
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |

