Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf tennis court acrylic surface ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Sàn ngoài sân bóng rổ SPU, Sân thể thao đa năng ở sân sau IAAF
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 5 mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Trường học 7mm ngoài trời nhiều sân thể thao chống thấm nứt
| Trò chơi:: | Sân quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 7mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 40% |
Sân bóng rổ ngoài trời bằng cao su ISO14001 Sàn không bong bóng
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Đạt tiêu chuẩn của ITF SPU Acrylic Sân tennis và Sàn không bong tróc
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động và nhà thi đấu trường học sinh học ngoài trời |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
5mm ITF Level1 Chống cháy và Cách âm Sàn sân tennis trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
0.035 Sàn sân tennis Silicon PU có khả năng mài mòn
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Cả hai nền xi măng và nhựa đường Vật liệu Silicon Polyurea Sàn sân tennis
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Khả năng thấm nước: | 0mm / phút |
Sân tennis Silicon Polyurea chống thấm nước, cách âm và chống trầy xước cho trường học
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sàn sân tennis 7mm SPU ngoài trời và bảo vệ môi trường
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
Sàn sân tennis Silicon PU 6mm độ bền kéo 3.0mpa
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

