Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
Sàn cao su thể thao quần vợt silicon Polyurethane Màu xanh lam Màu xanh lá cây
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |
Sàn ngoài sân bóng rổ SPU, Sân thể thao đa năng ở sân sau IAAF
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 5 mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Acrylic Màu xanh lá cây sân bóng rổ Bề mặt ngoài trời chống thấm nước
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Sân bóng chuyền ngoài trời SPU Sàn không đổi màu
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 30 |
CN-S02 Springback Layer acrylic Sân tennis Sàn cho trường học
| Vật liệu: | silicon polyurea |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Silicon PU Sân tennis Sàn chống cháy Cấp độ 1 Độ đàn hồi
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sàn sân tennis Silicon Polyurethane chống trượt ISO9001
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Sàn SPU cách âm, Sàn bóng rổ tổng hợp IAAF
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Đạt tiêu chuẩn của ITF SPU Acrylic Sân tennis và Sàn không bong tróc
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động và nhà thi đấu trường học sinh học ngoài trời |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |

