Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
Đệm lót sàn bóng rổ ngoài trời Slicon PU Rebounce Giảm sốc
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Sàn sân bóng rổ pha lê SPU ngoài trời / trong nhà với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng/xanh/xanh |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn cầu lông ngoài trời cách âm Lớp phủ SPU
| Trò chơi:: | sân bóng rổ |
|---|---|
| Giá trị hồi lưu (%) :: | 30 |
| Tỷ lệ phục hồi nén (%) :: | 97 |
Màu sắc tươi sáng Sàn cao su quần vợt Silicon Polyurethane Chống mài mòn Chống tia cực tím
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |
Đệm Rebounce Sân thể thao đa năng ngoài trời Silicon Polyurethane
| Trò chơi:: | Bóng rổ, bóng chuyền, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Nệm hiệu quả Spu cao su tổng hợp sân tennis sàn chống xói
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| độ dày: | 3-10mm |
Sàn cao su bóng rổ Silicon Polyurethane chống tia cực tím đầy màu sắc không thấm nước
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Sàn cao su bóng rổ Silicon Polyurethane Chống thấm nước Chống mài mòn
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |
SPU Sân bóng rổ sân sau Sàn hấp thụ sốc
| Trò chơi:: | Bóng rổ, bóng chuyền, cầu lông, quần vợt, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |

