Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
158 Độ giãn kéo kéo dài Sàn thể thao Silicon Pu Độ đàn hồi cao
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sàn sân tennis ngoài trời bằng cao su 1.12MPa Không đổi màu
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ bền kéo:: | 1.12MPa |
| Gói vận chuyển:: | Thùng và Pallet |
Sàn sân tennis Spu chịu được thời tiết thoải mái ngoài trời với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Kết cấu gỗ trong nhà chuyên nghiệp Sân bóng rổ SPU Sàn chống trượt đầy màu sắc
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 3mm-10mm |
| Màu sắc: | Màu xanh xanh |
IAAF chấp thuận lớp phủ silicon tổng hợp PU sơn acrylic sàn sân bóng rổ thể thao
| vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| Giá trị Springback: | 30% |
Lớp phủ acrylic cao cao sử dụng mọi thời tiết sân tennis sàn thể thao với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
Chống trượt ván sàn thể thao ngoài trời Silicone Polyurethane cách âm
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 5 mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
TB-201Base Primer SPU Tennis Sàn thể thao, không độc hại
| Vật liệu: | silicon polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
Sàn thể thao tennis SPU lớp chống thấm TB-205T cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

